BSZ150N10LS3GATMA1 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Taiwan Semiconductor Corporation
มีอยู่ในสต็อค: 9,889
เอกสารข้อมูล
N-ช่องสัญญาณ 100 V 40A (Tc) 2.1W (Ta), 63W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TSDSON-8
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BSZ150N10LS3GATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSZ150N10LS3GATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BSZ150N10LS3GATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BSZ150N10LS3GATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSZ150N10LS3GATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 40A 8TSDSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
61 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BSZ150N10LS3GATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.1V @ 33µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
35 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2500 pF @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.1W (Ta), 63W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TSDSON-8
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
15mOhm @ 20A, 10V