BSZ42DN25NS3GATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSZ42DN25NS3GATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BSZ42DN25NS3GATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BSZ42DN25NS3GATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSZ42DN25NS3GATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 250V 5A TSDSON-8
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 250 V 5A (Tc) 33.8W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TSDSON-8-2
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BSZ42DN25NS3GATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 13µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
5.5 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
430 pF @ 100 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
33.8W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
250 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TSDSON-8-2
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
425mOhm @ 2.5A, 10V