BTT62001ENAXUMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-BTT62001ENAXUMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-BTT62001ENAXUMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-BTT62001ENAXUMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BTT62001ENAXUMA1
คำอธิบาย
IC PWR SWITCH N-CHAN 1:1 TDSO-8
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 1.5A PG-TDSO-8-31
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BTT62001ENAXUMA1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.5A
Mfr
Rds เปิด (Typ)
200mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันความผิดพลาด
อุณหภูมิสูงเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน, ลัดวงจร
ประเภทสวิตช์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
จำนวนของเอาต์พุต
1
เกรด
รถยนต์
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
คุณสมบัติ
AEC-Q100
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านสูง
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TDSO-8-31
อินเตอร์เฟซ
เปิด/ปิด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
8V ~ 36V