FF1400R17IP4BOSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-FF1400R17IP4BOSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FF1400R17IP4BOSA1
คำอธิบาย
IGBT MOD 1700V 1400A 955000W MOD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
31 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด 2 อิสระ 1700 V 1400 A 955000 W ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
หมวดหมู่
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.2V @ 15V, 1400A
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์คัตออฟ (สูงสุด)
5 mA
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Cies) @ Vce
110 nF @ 25 V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อินพุต
มาตรฐาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
NTC เทอร์มิสเตอร์
ใช่
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
การตั้งค่า
2 อิสระ
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1700 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
1400 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล
พลังงาน - สูงสุด
955000 W