FF1400R17IP4PBOSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FF1400R17IP4PBOSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FF1400R17IP4PBOSA1
คำอธิบาย
IGBT MODULE 1700V 1400A MODULE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด 2 อิสระ 1700 V 1400 A ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์คัตออฟ (สูงสุด)
5 mA
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Cies) @ Vce
110 nF @ 25 V
ชุด
อินพุต
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์
ถาด
NTC เทอร์มิสเตอร์
ใช่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
การตั้งค่า
2 อิสระ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1700 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
1400 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.2V @ 15V, 1400A