IGB50N60TATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IGB50N60TATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IGB50N60TATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IGB50N60TATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IGB50N60TATMA1
คำอธิบาย
IGBT TRENCH 600V 100A TO263-3-2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
39 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ถาด 600 V 100 A 333 W ติดบนพื้นผิว PG-TO263-3-2
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IGB50N60TATMA1 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
2.6mJ
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ชุด
เกทชาร์จ
310 nC
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
26ns/299ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สภาพการทดสอบ
400V, 50A, 7Ohm, 15V
ประเภท IGBT
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
600 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
100 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-263-3, D2PAK (2 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AB
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
150 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO263-3-2
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2V @ 15V, 50A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - สูงสุด
333 W