2EDL23I06PJXUMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2EDL23I06PJXUMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2EDL23I06PJXUMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2EDL23I06PJXUMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2EDL23I06PJXUMA1
คำอธิบาย
IC GATE DRVR HALF-BRIDGE DSO14
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
33 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฮาฟ-บริดจ์ เกตไดรเวอร์ ic ไม่มีการอินเวอร์ PG-DSO-14
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
2EDL23I06PJXUMA1 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าลอจิก - VIL, VIH
1.1V, 1.7V
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตสูงสุด (แหล่งจ่าย, รับ)
2.3A, 2.3A
ชุด
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้าด้านสูง - สูงสุด (Bootstrap)
600 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาขึ้น / ตก (Typ)
48ns, 37ns
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
การตั้งค่าขับเคลื่อน
ฮาฟ-บริดจ์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทช่อง
อิสระ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
จำนวนของตัวขับ
2
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-DSO-14
ประเภทเกท
IGBT
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
10V ~ 25V