IGW75N65H5XKSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IGW75N65H5XKSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IGW75N65H5XKSA1
คำอธิบาย
IGBT TRENCH 650V 120A TO247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
45 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ถาด 650 V 120 A 395 W ทรูโฮล PG-TO247-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IGW75N65H5XKSA1 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
2.25mJ (เปิด), 950µJ (ปิด)
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ชุด
เกทชาร์จ
160 nC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
28ns/174ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สภาพการทดสอบ
400V, 75A, 8Ohm, 15V
ประเภท IGBT
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
650 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
120 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-247-3
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
300 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO247-3
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.1V @ 15V, 75A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - สูงสุด
395 W