IKW20N60H3FKSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IKW20N60H3FKSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IKW20N60H3FKSA1
คำอธิบาย
IGBT TRENCH FS 600V 40A TO247-3
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด 600 V 40 A 170 W ทรูโฮล PG-TO247-3-1
โมเดล EDA/CAD
IKW20N60H3FKSA1 รุ่น
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
800µJ
เกทชาร์จ
120 nC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
17ns/194ns
สภาพการทดสอบ
400V, 20A, 14.6Ohm, 15V
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
112 ns
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
40 A
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
80 A
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.4V @ 15V, 20A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO247-3-1
พลังงาน - สูงสุด
170 W