STGW40H60DLFB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14364-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STGW40H60DLFB
คำอธิบาย
IGBT TRENCH FS 600V 80A TO-247
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด 600 V 80 A 283 W ทรูโฮล TO-247
โมเดล EDA/CAD
STGW40H60DLFB รุ่น
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
363µJ (ปิด)
เกทชาร์จ
210 nC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
-/142ns
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
สภาพการทดสอบ
400V, 40A, 10Ohm, 15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
80 A
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
160 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-247-3
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2V @ 15V, 40A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247
พลังงาน - สูงสุด
283 W