IMBF170R650M1XTMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IMBF170R650M1XTMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IMBF170R650M1XTMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IMBF170R650M1XTMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IMBF170R650M1XTMA1
คำอธิบาย
SICFET N-CH 1700V 7.4A TO263-7
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
49 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1700 V 7.4A (Tc) 88W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO263-7-13
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IMBF170R650M1XTMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5.7V @ 1.7mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
8 nC @ 12 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
+20V, -10V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
422 pF @ 1000 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
88W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1700 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO263-7-13
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
12V, 15V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
650mOhm @ 1.5A, 15V