IMBG120R012M2HXTMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IMBG120R012M2HXTMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IMBG120R012M2HXTMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IMBG120R012M2HXTMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IMBG120R012M2HXTMA1
คำอธิบาย
SICFET N-CH 1200V 144A TO263
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
49 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 144A (Tc) 600W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO263-7-12
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5.1V @ 17.8mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
124 nC @ 18 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
+23V, -10V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4050 pF @ 800 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
600W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO263-7-12
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
15V, 18V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
12.2mOhm @ 56.7A, 18V