IDM10G120C5XTMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IDM10G120C5XTMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IDM10G120C5XTMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IDM10G120C5XTMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IDM10G120C5XTMA1
คำอธิบาย
DIODE SIC 1.2KV 38A PGTO2522
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
49 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 1200 V 38A ติดบนพื้นผิว PG-TO252-2
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IDM10G120C5XTMA1 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
62 µA @ 12 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
29pF @ 800V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO252-2
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
38A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.8 V @ 10 A