IPB020N10N5LFATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPB020N10N5LFATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IPB020N10N5LFATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IPB020N10N5LFATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPB020N10N5LFATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 176A TO263-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 176A (Tc) 313W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO263-3
โมเดล EDA/CAD
IPB020N10N5LFATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.1V @ 270µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
195 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
840 pF @ 50 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
313W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO263-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
2mOhm @ 100A, 10V