IPB017N10N5LFATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPB017N10N5LFATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IPB017N10N5LFATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IPB017N10N5LFATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPB017N10N5LFATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 180A TO263-7
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
43 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 180A (Tc) 313W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO263-7
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPB017N10N5LFATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.1V @ 270µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
195 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
840 pF @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
313W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO263-7
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.7mOhm @ 100A, 10V