IPD320N20N3GATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPD320N20N3GATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IPD320N20N3GATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IPD320N20N3GATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPD320N20N3GATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 200V 34A TO252-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 200 V 34A (Tc) 136W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3
โมเดล EDA/CAD
IPD320N20N3GATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 90µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
29 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2350 pF @ 100 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
136W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO252-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
32mOhm @ 34A, 10V