IPP60R180P7XKSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPP60R180P7XKSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPP60R180P7XKSA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 650V 18A TO220-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 18A (Tc) 72W (Tc) ทรูโฮล PG-TO220-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPP60R180P7XKSA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 280µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
25 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1081 pF @ 400 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
72W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO220-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
180mOhm @ 5.6A, 10V