IPT026N12NM6ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPT026N12NM6ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPT026N12NM6ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPT026N12NM6ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPT026N12NM6ATMA1
คำอธิบาย
IPT026N12NM6ATMA1
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 120 V 23A (Ta), 224A (Tc) 3W (Ta), 283W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-HSOF-8-1
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPT026N12NM6ATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
2.6mOhm @ 115A, 10V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.6V @ 169µA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
88 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
6500 pF @ 60 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3W (Ta), 283W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
120 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-HSOF-8-1
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
8V, 10V