IPT017N12NM6ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPT017N12NM6ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPT017N12NM6ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPT017N12NM6ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPT017N12NM6ATMA1
คำอธิบาย
OPTIMOS 6 POWER-TRANSISTOR,120V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 120 V 29A (Ta), 331A (Tc) 3W (Ta), 395W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-HSOF-8
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.6V @ 275µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
141 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
11000 pF @ 60 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3W (Ta), 395W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
120 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-HSOF-8
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
8V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.7mOhm @ 150A, 10V