IPT60R024CM8XTMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPT60R024CM8XTMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPT60R024CM8XTMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPT60R024CM8XTMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPT60R024CM8XTMA1
คำอธิบาย
IPT60R024CM8XTMA1
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 103A (Tc) 543W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-HSOF-8-2
โมเดล EDA/CAD
IPT60R024CM8XTMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
24mOhm @ 41.7A, 10V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.7V @ 1.06mA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
122 nC @ 10 V
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
5382 pF @ 400 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
543W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
10V