IPT60R016CM8XTMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPT60R016CM8XTMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPT60R016CM8XTMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPT60R016CM8XTMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPT60R016CM8XTMA1
คำอธิบาย
IPT60R016CM8XTMA1
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
61 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 142A (Tc) 694W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-HSOF-8-2
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPT60R016CM8XTMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
16mOhm @ 62.5A, 10V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.7V @ 1.48mA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
171 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
7545 pF @ 400 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
694W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-HSOF-8-2
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V