IPW65R041CFDFKSA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPW65R041CFDFKSA2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPW65R041CFDFKSA2
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 650V 68.5A TO247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
48 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 68.5A (Tc) 500W (Tc) ทรูโฮล PG-TO247-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPW65R041CFDFKSA2 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 3.3mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
300 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
8400 pF @ 100 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
500W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO247-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
41mOhm @ 33.1A, 10V