IQDH29NE2LM5ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IQDH29NE2LM5ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IQDH29NE2LM5ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IQDH29NE2LM5ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IQDH29NE2LM5ATMA1
คำอธิบาย
TRENCH <= 40V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
61 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 25 V 75A (Ta), 789A (Tc) 2.5W (Ta), 278W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TSON-8-9
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IQDH29NE2LM5ATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
0.29mOhm @ 50A, 10V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 1.448mA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
254 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±16V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
17000 pF @ 12 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.5W (Ta), 278W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
25 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TSON-8-9
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V