IQDH29NE2LM5CGATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IQDH29NE2LM5CGATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IQDH29NE2LM5CGATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IQDH29NE2LM5CGATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IQDH29NE2LM5CGATMA1
คำอธิบาย
OPTIMOS 6 POWER-TRANSISTOR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 25 V 75A (Ta), 789A (Tc) 2.5W (Ta), 278W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TTFN-9-U02
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IQDH29NE2LM5CGATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 1.448mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
254 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±16V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
17000 pF @ 12 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.5W (Ta), 278W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
25 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TTFN-9-U02
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
0.29mOhm @ 50A, 10V