IR2103STRPBF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IR2103SPBFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
IR2103SPBFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IR2103SPBFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IR2103STRPBF
คำอธิบาย
IC GATE DRVR HALF-BRIDGE 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
33 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฮาฟ-บริดจ์ เกตไดรเวอร์ ic การอินเวอร์, ไม่มีการอินเวอร์ 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
IR2103STRPBF รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าลอจิก - VIL, VIH
0.8V, 3V
210mA, 360mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทอินพุต
การอินเวอร์, ไม่มีการอินเวอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้าด้านสูง - สูงสุด (Bootstrap)
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
ประเภทช่อง
อิสระ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
10V ~ 20V