IR2103STRPBF | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC GATE DRVR HALF-BRIDGE 8SOIC |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 33 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ฮาฟ-บริดจ์ เกตไดรเวอร์ ic การอินเวอร์, ไม่มีการอินเวอร์ 8-SOIC |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | IR2103STRPBF รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้าลอจิก - VIL, VIH 0.8V, 3V |
ผู้ผลิต Infineon Technologies | กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตสูงสุด (แหล่งจ่าย, รับ) 210mA, 360mA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทอินพุต การอินเวอร์, ไม่มีการอินเวอร์ |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้าด้านสูง - สูงสุด (Bootstrap) 600 V |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ไม่ได้รับการยืนยัน | เวลาขึ้น / ตก (Typ) 100ns, 50ns |
การตั้งค่าขับเคลื่อน ฮาฟ-บริดจ์ | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 150°C (TJ) |
ประเภทช่อง อิสระ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
จำนวนของตัวขับ 2 | บรรจุภัณฑ์ / เคส 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) |
ประเภทเกท IGBT, MOSFET (ช่อง N) | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 8-SOIC |
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 10V ~ 20V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |