IRF40R207
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IRF40R207TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IRF40R207CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IRF40R207DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IRF40R207
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 56A TO252
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 40 V 56A (Tc) 83W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3
โมเดล EDA/CAD
IRF40R207 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.9V @ 50µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
68 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2110 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
83W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V