IRFP9140NPBF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IRFP9140NPBF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IRFP9140NPBF
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 100V 23A TO247AC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 100 V 23A (Tc) 140W (Tc) ทรูโฮล TO-247AC
โมเดล EDA/CAD
IRFP9140NPBF รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
97 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1300 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
140W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247AC
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
117mOhm @ 13A, 10V