IRFP140NPBF หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Vishay Siliconix
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
IXYS
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
N-ช่องสัญญาณ 100 V 33A (Tc) 140W (Tc) ทรูโฮล TO-247AC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
IRFP140NPBF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IRFP140NPBF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IRFP140NPBF
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 33A TO247AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
IRFP140NPBF รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
94 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1400 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
140W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247AC
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
52mOhm @ 16A, 10V