IRLML0030TRPBF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IRLML0030TRPBFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
IRLML0030TRPBFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IRLML0030TRPBFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IRLML0030TRPBF
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 30V 5.3A SOT23
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 30 V 5.3A (Ta) 1.3W (Ta) ติดบนพื้นผิว Micro3™/SOT-23
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IRLML0030TRPBF รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.3V @ 25µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
2.6 nC @ 4.5 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
382 pF @ 15 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1.3W (Ta)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
30 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
Micro3™/SOT-23
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
27mOhm @ 5.2A, 10V