ISC037N12NM6ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-ISC037N12NM6ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-ISC037N12NM6ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-ISC037N12NM6ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ISC037N12NM6ATMA1
คำอธิบาย
OPTIMOS 6 POWER-TRANSISTOR,120V
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 120 V 19.2A (Ta), 163A (Tc) 3W (Ta), 214W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TDSON-8 FL
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.6V @ 111µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
58 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4300 pF @ 60 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3W (Ta), 214W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
120 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TDSON-8 FL
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
8V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
3.7mOhm @ 50A, 10V