ISC027N10NM6ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-ISC027N10NM6ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-ISC027N10NM6ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-ISC027N10NM6ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ISC027N10NM6ATMA1
คำอธิบาย
TRENCH >=100V PG-TDSON-8
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
61 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 23A (Ta), 192A (Tc) 3W (Ta), 217W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TDSON-8 FL
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ISC027N10NM6ATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.3V @ 116µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
72.5 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
5500 pF @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3W (Ta), 217W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TDSON-8 FL
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
8V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
2.7mOhm @ 50A, 10V