SPD30P06PGATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-SPD30P06PGATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-SPD30P06PGATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-SPD30P06PGATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPD30P06PGATMA1
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 60V 30A TO252-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 60 V 30A (Tc) 125W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3-311
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 1.7mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
48 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1535 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
125W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO252-3-311
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
75mOhm @ 21.5A, 10V