SPD30P06PGBTMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SPD30P06PGBTMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
SPD30P06PGBTMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SPD30P06PGBTMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPD30P06PGBTMA1
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 60V 30A TO252-3
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 60 V 30A (Tc) 125W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3
โมเดล EDA/CAD
SPD30P06PGBTMA1 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
48 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1535 pF @ 25 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
125W (Tc)
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C