TC275T64F200NDCKXUMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-TC275T64F200NDCKXUMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-TC275T64F200NDCKXUMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-TC275T64F200NDCKXUMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TC275T64F200NDCKXUMA1
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 4MB FLASH 176LQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
42 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
TriCore™ AURIX™ ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic ไตร-คอร์ 32-Bit 200MHz 4MB (4M x 8) แฟลช PG-LQFP-176-22
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TC275T64F200NDCKXUMA1 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด EEPROM
64K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
472K x 8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 40x12b, 6 x Sigma-Delta
โปรเซสเซอร์หลัก
TriCore™
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายนอก
ขนาดคอร์
ไตร-คอร์ 32-Bit
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความเร็ว
200MHz