TLE42662GSV33HTMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2156-TLE42662GSV33HTMA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TLE42662GSV33HTMA1
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 100MA SOT223-4
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA PG-SOT223-4
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
70 µA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
PSRR
68dB (100Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
ยับยั้ง
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ, ลัดวงจร
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
45V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-SOT223-4
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.1V @ 100mA