TLE4274GV10ATMA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TLE4274GV10ATMA2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
TLE4274GV10ATMA2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
TLE4274GV10ATMA2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TLE4274GV10ATMA2
คำอธิบาย
IC REG LIN 10V 400MA TO263-3-1
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 400mA PG-TO263-3-1
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TLE4274GV10ATMA2 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
220 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
30 mA
ชุด
PSRR
60dB (100Hz)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ, ลัดวงจร
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
การตั้งค่าเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
ประเภทเอาต์พุต
คุณสมบัติ
AEC-Q100
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-263-4, D2PAK (3 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO263-3-1
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.5V @ 250mA