ADP-240EB DFBA ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Innergie
มีอยู่ในสต็อค: 9
เอกสารข้อมูล
19.5V 240 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น II) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Delta Electronics Innergie Consumer Power Adapter Solutions PIO | DigiKey
ADP-240EB DFBA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5790-ADP-240EBDFBA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP-240EB DFBA
คำอธิบาย
INNERGIE T24 (BK)
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
19.5V
ผู้ผลิต
Innergie
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
14.36A
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
240 W
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประสิทธิภาพ
0.93
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
North America
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ชุดปลั๊กทรงกระบอก, 1.3mm ~ 2.5mm I.D.
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น II)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
6.50" L x 2.99" W x 1.00" H (165.0mm x 76.0mm x 25.4mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
100 ~ 240VAC