W24-ASMA-M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1475-1024-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
W24-ASMA-M
คำอธิบาย
RF ANT 2.4GHZ WHIP TILT SMA MALE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.4GHz WLAN วิป, เอียง rf เสาอากาศ 2.4GHz ~ 2.5GHz 2.15dBi SMA ตัวผู้ ติดตั้งคอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
VSWR
1.5
ผู้ผลิต
Inventek Systems
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
-17dBi
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อัตราการขยาย
2.15dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน - สูงสุด
50 W
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
WiFi
ส่วนปลาย
SMA ตัวผู้
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งคอนเนคเตอร์
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.4GHz
ความสูง (สูงสุด)
2.598" (66.00mm)
ช่วงความถี่
2.4GHz ~ 2.5GHz