W24-SSMA-M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1475-1014-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
W24-SSMA-M
คำอธิบาย
RF ANT 2.4GHZ WHIP STR SMA MALE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.4GHz WLAN วิป, ตรง rf เสาอากาศ 2.4GHz ~ 2.5GHz 2.15dBi SMA ตัวผู้ ติดตั้งคอนเนคเตอร์
พลังงาน - สูงสุด
50 W
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.4GHz
ความสูง (สูงสุด)
1.969" (50.00mm)
ช่วงความถี่
2.4GHz ~ 2.5GHz