IO-C14SP-48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1937-IO-C14SP-48-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IO-C14SP-48
คำอธิบาย
IEC C14 SCREW ON PANEL MOUNT W.
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ไฟฟ้าขาเข้า เต้ารับ, ใบมีดตัวผู้ IEC 320-C14 ติดตั้งบนพาเนล, หน้าแปลน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IO-C14SP-48 รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของตำแหน่ง
3
ผู้ผลิต
IO Audio Technologies
ประเภทฟิลเตอร์
ไม่มีฟิลเตอร์ - เชิงการค้า
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รองรับฟิวส์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, หน้าแปลน
รูปแบบคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.189" (4.8mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ใบมีดตัวผู้
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 27.50mm x 19.50mm
พิกัดกระแส - เข้าอุปกรณ์
10A
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
พิกัดแรงดัน - เข้าอุปกรณ์
250VAC