IO-C20SP-63
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1937-IO-C20SP-63-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IO-C20SP-63
คำอธิบาย
IEC C20 SCREW ON PANEL MOUNT W.
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ไฟฟ้าขาเข้า เต้ารับ, ใบมีดตัวผู้ IEC 320-C20 ติดตั้งบนพาเนล, หน้าแปลน
โมเดล EDA/CAD
IO-C20SP-63 รุ่น
รูปแบบคอนเนคเตอร์
IEC 320-C20
ส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.250" (6.3mm)
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 32.31mm x 24.31mm
พิกัดกระแส - เข้าอุปกรณ์
16A
พิกัดแรงดัน - เข้าอุปกรณ์
250VAC