CPC1008NTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
212-CPC1008NTR-ND - เทปและม้วน (TR)
212-CPC1008NTRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
212-CPC1008NTRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CPC1008NTR
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 150MA 0-100V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โซลิดสเตต รีเลย์โฟโตคัปเปิล (โฟโตรีเลย์) SPST-NO (1 Form A) 4-SOP (0.150", 3.81mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CPC1008NTR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
0 V ~ 100 V
Mfr
กระแสโหลด
150 mA
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
8 Ohms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
1.2VDC