IXBK55N300
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXBK55N300-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXBK55N300
คำอธิบาย
IGBT 3000V 130A TO-264AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
75 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt 3000 V 130 A 625 W ทรูโฮล TO-264AA
หมวดหมู่
พลังงาน - สูงสุด
625 W
ผู้ผลิต
IXYS
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ชุด
เกทชาร์จ
335 nC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
1.9 µs
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
3000 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
130 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-264-3, TO-264AA
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
600 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-264AA
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
3.2V @ 15V, 55A