PXC-M10-24WS24-A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PXC-M10-24WS24-A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PXC-M10-24WS24-A
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 24V 10W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 24V 416mA 9V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PXC-M10-24WS24-A รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
10 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
OCP, OVP, SCP
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.89
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 24-DIP, 5 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
1.25" L x 0.80" W x 0.40" H (31.8mm x 20.3mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
416mA