IXTH16N10D2 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
IXYS
มีอยู่ในสต็อค: 458
เอกสารข้อมูล
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
N-Channel, โหมดการลดการนำ 100 V 16A (Tc) 830W (Tc) ทรูโฮล TO-247 (IXTH)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
IXTH16N10D2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXTH16N10D2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTH16N10D2
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 16A TO247
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
64mOhm @ 8A, 0V
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
225 nC @ 5 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
5700 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
830W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247 (IXTH)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
0V