IXYX40N450HV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXYX40N450HV-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXYX40N450HV
คำอธิบาย
IGBT 4500V 95A TO-247PLUS-HV
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
75 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt 4500 V 95 A 660 W ทรูโฮล TO-247PLUS-HV
หมวดหมู่
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ผู้ผลิต
IXYS
เกทชาร์จ
170 nC
ชุด
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
36ns/110ns
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
สภาพการทดสอบ
960V, 40A, 2Ohm, 15V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
4500 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
95 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-247-3 รูปแบบ
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
350 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247PLUS-HV
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
3.9V @ 15V, 40A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - สูงสุด
660 W