IXEL40N400
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXEL40N400-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXEL40N400
คำอธิบาย
IGBT 4000V 90A ISOPLUSI5-PAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
37 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt 4000 V 90 A 380 W ทรูโฮล ISOPLUSi5-Pak™
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IXEL40N400 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ผู้ผลิต
IXYS
เกทชาร์จ
275 nC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
160ns/630ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สภาพการทดสอบ
2800V, 40A, 33Ohm, 15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
4000 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
90 A
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
400 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ISOPLUSi5-PAK™
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
3.2V @ 15V, 40A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ISOPLUSi5-Pak™
พลังงาน - สูงสุด
380 W