DX07S024WJ1R350
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2949-2-ND - เทปและม้วน (TR)
670-2949-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-2949-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DX07S024WJ1R350
คำอธิบาย
CONN RCPT USB3.1 TYPEC 24POS SMD
โมเดล EDA/CAD
DX07S024WJ1R350 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 80°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
48V