DX07S024WJ3R400 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
JAE Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 3,133
เอกสารข้อมูล
Similar
GCT
มีอยู่ในสต็อค: 4,075
เอกสารข้อมูล
Similar
GCT
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
USB Type-C Connectors DX07 Series
DX07S024WJ3R400
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2950-2-ND - เทปและม้วน (TR)
670-2950-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-2950-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DX07S024WJ3R400
คำอธิบาย
CONN RCPT USB3.1 TYPEC 24POS SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
โมเดล EDA/CAD
DX07S024WJ3R400 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
ผู้ผลิต
JAE Electronics
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 80°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
จำนวนของพอร์ต
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
ประเภทคอนเนคเตอร์
USB-C (USB TYPE-C)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
48V